วันที่ 5 สิงหาคม 2566 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาครูและบุคลากรโรงเรียนอนุบาลประจำจังหวัดภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 12 ณ สนามกีฬากลางจังหวัดร้อยเอ็ด สรุปผลการแข่งขันได้ดังนี้ 1. ชนะเลิศเปตองหญิง 2. รองชนะเลิศอันดับ 1 วอลเลย์บอลหญิง 3. รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันกระโดดเชือกหมู่ 10 คน
![](https://abc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/จดหมายข่าวสค4-724x1024.jpg)